Wednesday, October 5, 2016

Mohamed Gomesa

Rayvanny sasa kuwasumbua wengine.

Kama ipo ipo tu, walijisemea waswahili mwanamuziki ambaye amechipukia kwa kasi kupitia kibao chake cha Kwetu, sasa anatarajia kufanya vizuri katika shindano la kumtafuta msanii anayechipukia na kufanya vizuri katika tasnia ya muziki Afrika.

Huu ndio muda wa kuungana mkono.

Mohamed Gomesa

About Mohamed Gomesa -

Author Description here.. Nulla sagittis convallis. Curabitur consequat. Quisque metus enim, venenatis fermentum, mollis in, porta et, nibh. Duis vulputate elit in elit. Mauris dictum libero id justo.

Subscribe to this Blog via Email :

https://www.facebook.com/gomesamohamedi