Sunday, November 1, 2015

Mohamed Gomesa

Haji Adam aanza kutafuta vipaji


Marafiki wale mliohitaji kuigiza nami, wakati ndio huu umefika.
Nini chakufanya?!!! jichukue video clip ndogo tu ambacho utaigiza kitu chochote tu yaani igiza onyesha uwezo wako na hakikisha nakuelewa tamka maneno kiufasaha onyesha hisia kiufasaha halafu nirushie iyo video clip kupitia whatsApp kwa number hii +989356423433

Nitachukua wale waliofanya vizuri na tutaigiza na hakuna gharama zozote wewe uliepita eti uta lipia na hakuna ubabaishaji

Mohamed Gomesa

About Mohamed Gomesa -

Author Description here.. Nulla sagittis convallis. Curabitur consequat. Quisque metus enim, venenatis fermentum, mollis in, porta et, nibh. Duis vulputate elit in elit. Mauris dictum libero id justo.

Subscribe to this Blog via Email :

https://www.facebook.com/gomesamohamedi