Monday, November 16, 2015

Mohamed Gomesa

Alli Kiba atoa sababu za kukosa tuzo


Asanteni Sana Najua Mmepiga Kura Sana Lakini Nilikuja Kugundua Baada Yakufatilia Kuwa Kuna Mambo Yanaendelea Ya Watu Wana Diriki Hata Kupoteza Pesa Zao Kwaajili Yangu Ila Nawaomba Fans Msinielewe Vibaya I will Always Be There For You #HapaKaziTu #KingKiba

Asanteni Sana Najua Mmepiga Kura Sana Lakini Nilikuja Kugundua Baada Yakufatilia Kuwa Kuna Mambo Yanaendelea Ya Watu Wana Diriki Hata Kupoteza Pesa Zao Kwaajili Yangu Ila Nawaomba Fans Msinielewe Vibaya I will Always Be There For You #HapaKaziTu #KingKiba

Mohamed Gomesa

About Mohamed Gomesa -

Author Description here.. Nulla sagittis convallis. Curabitur consequat. Quisque metus enim, venenatis fermentum, mollis in, porta et, nibh. Duis vulputate elit in elit. Mauris dictum libero id justo.

Subscribe to this Blog via Email :

https://www.facebook.com/gomesamohamedi