Thursday, October 29, 2015

Mohamed Gomesa

Feiza aendelea kumshambulia Sugu na mashabiki zake

Wakati mbunge wa Mbeya Mjini, Mr Two, Sugu au Joseph Mbilinyi aking'ang'ania kiti chake cha Ubunge, huku mama watoto wake Feiza Ally ambaye kwa sasa wametengana, ameendelea kutupa maneno makali, huku akiwataka mashabiki wa Mbunge huyo kumuuliza kwamba ameachwa au ameachika kutoka kwa mwanamama huyo wa Big Brother.

Mohamed Gomesa

About Mohamed Gomesa -

Author Description here.. Nulla sagittis convallis. Curabitur consequat. Quisque metus enim, venenatis fermentum, mollis in, porta et, nibh. Duis vulputate elit in elit. Mauris dictum libero id justo.

Subscribe to this Blog via Email :

https://www.facebook.com/gomesamohamedi