Thursday, September 3, 2015

Gomesa Tv

Mr Blue apata mtoto wa pili wa kike@ Khairriyyaaa

HONGERA mr Blue kwa kuongeza mtoto wa pili.
 Mrbluebyser1988;  Alhamdulilahi mungu ni mwema sana sana ..hatuna cha kumlipa zaidi ya kumuabudu kumtukuza na kumshukuru nakushukuru sana mungu wangu na nakushukuru pia mke wangu
@wahyda_bysers_heart kwa kuniletea zawadi nyingine nzuri...nimepata mtoto mwingine wa kike ndugu zangu anaitwa# khairriyaaa.....ahsante mungu kwa kunipa baba na mama wa kunilea tena uzeeni...

Gomesa Tv

About Gomesa Tv -

Author Description here.. Nulla sagittis convallis. Curabitur consequat. Quisque metus enim, venenatis fermentum, mollis in, porta et, nibh. Duis vulputate elit in elit. Mauris dictum libero id justo.

Subscribe to this Blog via Email :

https://www.facebook.com/gomesamohamedi