Wednesday, September 23, 2015

Mohamed Gomesa

Baada ya kuamia CCM, Ray akabidhiwa Kitengo.

Baada ya kuhamia chama cha Mapinduzi, wasanii Aunty Ezekiel na Vicent Kigosi wamepewa kitengo maalum kwaajili kurusha madongo upande pinzani ambapo mwanzo walikuwepo wao na kuvaa magwanda ya chama hicho.

Katika kitengo hicho kipya, ambacho kinatambulika zaidi kwa jina la Nimes'tuka, kinachoongozwa na Ray, Aunty na Kajala, pia wapo wasanii wengine wakubwa, akiwemo Juma Nature na Idrisa Makupa ambao walikuwa mstari wa mbele katika uzinduzi wa UKAWA.

Mohamed Gomesa

About Mohamed Gomesa -

Author Description here.. Nulla sagittis convallis. Curabitur consequat. Quisque metus enim, venenatis fermentum, mollis in, porta et, nibh. Duis vulputate elit in elit. Mauris dictum libero id justo.

Subscribe to this Blog via Email :

https://www.facebook.com/gomesamohamedi