Friday, September 18, 2015

Mohamed Gomesa

Adam Mchovu amchana Sam Misago

Mtangazaji machachari wa Clouds Fm  ambaye kwa kiasi fulani amejikita katika muziki wa kizazi kipya, Adam Mchofu maarufu kama 'Baba Joniiii' amevunja ukimya baada ya kuona haina haja ya
kuliweka moyoni kuhusu duku duku lake la kutopigwa kwa nyimbo zake kwa mtangazaji mwenzake Sam Misigo wa East Africa Tv 'EATV' na East Africa Redio.

Baba Jonii amefunguka kwamba, ingawa hawapigi kazi nyimbo zake lakini yeye anamuunga mkono, mtangazaji huto ambaye ametoa wimbo . 

adamchomvu
Ngoma zangu hawazipigi ila si tunawasapoti tu ✌️✌️✌️ ft @iambenpol

Mohamed Gomesa

About Mohamed Gomesa -

Author Description here.. Nulla sagittis convallis. Curabitur consequat. Quisque metus enim, venenatis fermentum, mollis in, porta et, nibh. Duis vulputate elit in elit. Mauris dictum libero id justo.

Subscribe to this Blog via Email :

https://www.facebook.com/gomesamohamedi