Saturday, August 2, 2014

Mohamed Gomesa

Miaka 8 ya Sharobaro Record@ Watu wasubiri miujiza

MIAKA NANE YA SHAROBARO PIA WATAALIKWA WALIO FANYA HIT ZOTE TOKA SHAROBARO RECORDS/MUSIC NA TUTAKATA CAKE NA SUPRISE NYINGI ZITAKUWEPO MNAKARIBISHWA WOTEE TUNAHITAJI UWEPO WAKO KWA KIINGILIO ELFU 10000 TU ONE LOVE

Mohamed Gomesa

About Mohamed Gomesa -

Author Description here.. Nulla sagittis convallis. Curabitur consequat. Quisque metus enim, venenatis fermentum, mollis in, porta et, nibh. Duis vulputate elit in elit. Mauris dictum libero id justo.

Subscribe to this Blog via Email :

https://www.facebook.com/gomesamohamedi