Tuesday, January 21, 2014

Mohamed Gomesa

Jet Lee asema amegundua silaha aliyoikosa miaka 20.

 
Mwigizaji filamu kutoka China Jet Lee, ameamua k7uvunja ukimtya kwa kusema takribani miaka
ishirini na zaidi alikuwa hajui kama Kutabasamu ndiyo silaa kubwa na yenye nguvu katika kudumisha upendo kwa watu. Pia akasema yeye yupo tofauti sana juu ya kushirikiana na kuwa karibu na wanawake, yaani kwa maana huwa na mchecheto sana anapokuwa na mwanamke karibu.
 

Mohamed Gomesa

About Mohamed Gomesa -

Author Description here.. Nulla sagittis convallis. Curabitur consequat. Quisque metus enim, venenatis fermentum, mollis in, porta et, nibh. Duis vulputate elit in elit. Mauris dictum libero id justo.

Subscribe to this Blog via Email :

https://www.facebook.com/gomesamohamedi