Saturday, December 21, 2013

Mohamed Gomesa

Chanzo cha mawazili kupigwa chini kuokoa Jahazi

 
 Wazili wa Maliasili na Utalii, Khamisi Kagasheki

Baada ya Bunge kuchachamaa na kuhitaji Mawazili ambao wizala zao zilihusika katika uvunjaji wa haki za binaadam katika Operesheni iliyofanywa na jeshi la Tokomeza Ujangiri, kujiuzuri tayari hadi sasa mawazili hao washajiuzuru na wengine kuvuliwa madalaka yao ili kuokoa jahazi hilo.
Hawa ndio miongoni mwa Mawazili ambao wizala zao zilihusika katika uzembe huo, na kupelekea baadhi ya watu kubakwa, mifugo kuuwawa, watu kufariki, na wengine kutiwa ulemavu wa maisha.

 
Wazili wa mambo ya Ndani, Emmanuel Mchimbi

 
Wazili  wa Mambo ya Ndani, Shamsi Vuai Nahonda
 
Wazili wa mifugo wa Uvuvi, Dkt Mathayo David

Mohamed Gomesa

About Mohamed Gomesa -

Author Description here.. Nulla sagittis convallis. Curabitur consequat. Quisque metus enim, venenatis fermentum, mollis in, porta et, nibh. Duis vulputate elit in elit. Mauris dictum libero id justo.

Subscribe to this Blog via Email :

https://www.facebook.com/gomesamohamedi