Thursday, November 28, 2013

Mohamed Gomesa

Stamina kuachia wimbo mpya@ baadaya ya kuzuia ule uliovuja

Msanii wa muziki wa kizazi kipya, Stamina 'Kabwela' amesema anatarajia kuachia wimbo wake mpya baada ya kuusimamisha ule ambao ulivuja kupitia katika mitandao ya kijamiii. 

Stamina anasema wimbo wake wa Mngekuwepo aliomshirikisha Criss ulitoka kimakosa na mtu ambaye hakumjua, hivyo ameomba radhi mashabiki wake ambao wamepata usumbufu kwakuwa wimbo uliotoka ulibidi kuwepo kwenye albamu yake mpya ijayo.

Mohamed Gomesa

About Mohamed Gomesa -

Author Description here.. Nulla sagittis convallis. Curabitur consequat. Quisque metus enim, venenatis fermentum, mollis in, porta et, nibh. Duis vulputate elit in elit. Mauris dictum libero id justo.

Subscribe to this Blog via Email :

https://www.facebook.com/gomesamohamedi