Saturday, November 23, 2013

Mohamed Gomesa

Kama unaweza kusugua gaga@Subiri bingo la Shaa

Kama unajijua wewe ni mkali katika suala zima la kudensi, hasa kudenzi nyimbo za uswahili, basi sikiliza hii. Nyota wa muziki wa kizazi kipya, kwa sasa anayefanya vizuri na kibao cha Sugua Gaga, Sarah Kais 'Shaa' amesema anahitaji kutafuta wacheza shoo, kwaajili ya matamasha yake yanayokuja.

Hivyo kama unajijua wewe ni mtaalamu hasa wa kusakata rhumba la uswahilini, basi fuatilia hapa ili kujua ni wapi na lini atahitaji watu hao kwaajili ya kufanya usahili na kujiunga moja kwa moja na kuwa densa wake wa kudumu.

Mohamed Gomesa

About Mohamed Gomesa -

Author Description here.. Nulla sagittis convallis. Curabitur consequat. Quisque metus enim, venenatis fermentum, mollis in, porta et, nibh. Duis vulputate elit in elit. Mauris dictum libero id justo.

Subscribe to this Blog via Email :

https://www.facebook.com/gomesamohamedi