Saturday, May 11, 2013

Mohamed Gomesa

Huu ndiyo ushauri wa Dotnata kwa Jay Dee

Ushauri wangu kwa mdogo wangu Jide a.k.a cobra. Huu ni mtazamo wangu jamani
Nakushauri acha malumbano na kaka zako, shukuru mungu kwa hicho walichokusaidia
Ukumbuke ulikotoka.

Ebu mwimbie mungu wako aliyekupa sauti nzuri ya kumtoa nyoka pangoni,  hivi hebu siku moja  wakusikie umemrudia mungu na bendi yako iendelee kutumbuiza nyimbo za mungu
Utapata mialiko mingapi? Utaokoa roho za watu wengi.

 Hakuna nyimbo zinazoongoza kwa mauzo kama nyimbo za mungu,  rudi kwa mungu wako. Nimesikia nyimbo yako juzi ya mwacheni mungu aitwe mungu. Ingawa si yote lakini ilinibariki,  Ukiona njia moja imebana ujue mungu Anakutafuta ufanye huduma yake. Ubarikiwe.

Mohamed Gomesa

About Mohamed Gomesa -

Author Description here.. Nulla sagittis convallis. Curabitur consequat. Quisque metus enim, venenatis fermentum, mollis in, porta et, nibh. Duis vulputate elit in elit. Mauris dictum libero id justo.

Subscribe to this Blog via Email :

https://www.facebook.com/gomesamohamedi