Wednesday, January 16, 2013

Mohamed Gomesa

Ney wamchokoza Makabulini

Mwanamuziki ambaye amekuwa mwiba kwa wasanii wa tasnia ya filamu, Ney Wa Mitego ameshaanza kushoot video yake maeneo ya Makabulini katika wimbo wake mpya wa Wamenichokoza. Hivi karibuni video hiyo ilianza kushootiwa na kuomba mashabiki wake wakae mkao wa kura kwani ujio huu anaamini utakuwa mkali zaidi

Ney akiwa na mazombi.

Mohamed Gomesa

About Mohamed Gomesa -

Author Description here.. Nulla sagittis convallis. Curabitur consequat. Quisque metus enim, venenatis fermentum, mollis in, porta et, nibh. Duis vulputate elit in elit. Mauris dictum libero id justo.

Subscribe to this Blog via Email :

https://www.facebook.com/gomesamohamedi