Wednesday, November 28, 2012

Mohamed Gomesa

Newtrack; Umetutoka Sharomilonea

(C. SIR MADINI  -     0712 719004)
UMETUTOKA ........... UMEONDOKA SHARO..!!
HAYA NI MANENO YA WASANII WA MUZIKI WA BONGO FLEVA AMBAO HIVI PUNDE TU WAMETOKA STUDIO KUTENGENEZA TRACK HII ILI KUONYESHA KUGUSWA SANA NA KIFO CHA MSANII SHARO MILIONEA...!. WIMBO HUU UMETENGENEZWA NA ANDREW G KUTOKA STUDIO ZA  IGGO RECORD
ROHO YA MAREHEMU IPUMZIKE KWA AMANI....AMEN!
BOBLITO          -     0656 442436       

JINA LA WIMBO  :    AMETUTOKA


STUDIO    :    IGGO RECORD

PRODUCER   :   ANDREW G.
(ANGE TAINER   -     0652 116408)

B   ALONE        -      0718 963637

Mohamed Gomesa

About Mohamed Gomesa -

Author Description here.. Nulla sagittis convallis. Curabitur consequat. Quisque metus enim, venenatis fermentum, mollis in, porta et, nibh. Duis vulputate elit in elit. Mauris dictum libero id justo.

Subscribe to this Blog via Email :

https://www.facebook.com/gomesamohamedi