Thursday, September 13, 2012

Gomesa Tv

Martine angarisha Tanzania, New York

Ujumbe wa Martine kwa wapenzi wa mitindo yake, "Namshukuru Mheshimiwa Balozi Manongi na maafisa wengine wa Ubalozi wa Tanzania New York.. felt so good kwa sifa Nilizopewa na mheshimiwa Balozi, pamoja na nafasi ya kusaini kitabu cha kumbukumbu. Naipenda Tanzania nawapenda na Watanzania wenzangu"


Gomesa Tv

About Gomesa Tv -

Author Description here.. Nulla sagittis convallis. Curabitur consequat. Quisque metus enim, venenatis fermentum, mollis in, porta et, nibh. Duis vulputate elit in elit. Mauris dictum libero id justo.

Subscribe to this Blog via Email :

https://www.facebook.com/gomesamohamedi