Saturday, September 1, 2012

Gomesa Tv

Jumba la Dhahabu yaanza kusambazwa kwenye Cd

 Kampuni ya filamu nchini ya Tueday Film,ambayo kwa sasa ameanzisha kampuni ya usambazaji ya Tuesday Distibutors, wameanza kazi ya kusambaza filamu ya Jumba la dhahabu kwa mtindo wa Cd. Mmiliki wa kampuni hiyo Tuesday Kiangala 'Mr Chuzi' amesemakampuni yake imeanza kazi na kila sehemu itapatikana ikiwa katika kiwango cha juu. Miongoni mwa wasanii waliibuka katika filamu hiyo, na wengine kupatamajina hadi sasa ni





Mzee Chilo

Kojack

Snura

Na wengine wengi akiwemo Kitale

Gomesa Tv

About Gomesa Tv -

Author Description here.. Nulla sagittis convallis. Curabitur consequat. Quisque metus enim, venenatis fermentum, mollis in, porta et, nibh. Duis vulputate elit in elit. Mauris dictum libero id justo.

Subscribe to this Blog via Email :

https://www.facebook.com/gomesamohamedi