Thursday, August 30, 2012

Mohamed Gomesa

Afande Selle na Harakati za kumdondosho Abood Morogoro.

Dume la Simba, Seleman Msindi 'Afande Sele' anasema bado yupo katika harakati za kuwania Ubunge wa Morogoro mjini mwaka 2015. Kwa sasa Ubunge huo unashikiriwa na Abood, ambapo msanii huyo wa kibao cha Daruni amepatia kumweka chini na kuchukuwa yeye madaraka. Kazi itakuwepo....

Mohamed Gomesa

About Mohamed Gomesa -

Author Description here.. Nulla sagittis convallis. Curabitur consequat. Quisque metus enim, venenatis fermentum, mollis in, porta et, nibh. Duis vulputate elit in elit. Mauris dictum libero id justo.

Subscribe to this Blog via Email :

https://www.facebook.com/gomesamohamedi